10CA4 CLASS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10CA4 CLASS

Là nơi tụ họp của các mem lớp 10ca4

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....

Go down 
Angelpropose
luny.ca4
**Nick**
keongox_9x
8 posters
Tác giảThông điệp
keongox_9x

keongox_9x

..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... Empty
Bài gửiTiêu đề: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:14 pm

E hèm....fần jớy thiệu of các bợn tér đã đọx qa...rất nàh độc đáo..nhưg tér cũg hôg kém fần àh...=]] Laughing
..Tér thỳ chẳg coá j` sỳ-pe-sồ..(special) hếk..! Nhưg Kute lớm ếy nház...
Mỳnh hôg đợp nhưg aj cũg fảj ngước nhỳn..(tự tyn thếy ớn..:">)
+Ngừi tér nhỏ nhắn..synk sắn =]]..nên aj cũg gọy tér nàh [Pé]...Hay ngậm kẸo lèz:))...nên aj cũg kiu nàh [Kẹo]....Túm lạj là 2 chữ "pÉ kẸo"....:X:X:X (hay ếy chứ nhẻy.... geek )
+Tér có tật ngựa...sý đùz....mám jaj =]]=]] (cáj tật này đứa koan gáj nào éo coá chếk liền..=]])
+Sợ nhứt nàh koan "dzán".. affraid .:-SS (ụ ẹ koan L dzán nhỏ síu mờh cũg sợ..Sad( )=> hôy như choá...>.<
+týnh tỳnh của tér thỳ...2 chữ thoy...."VÔ Tư"....aj làm qen thỳ ukie thoai...nhưg mờh "sý" nhaz....éo chơy éo qen vs mếy kon "gà" vs SL... Twisted Evil
+Gét nhứt : _Mớy Onl đã bị ngừi # BUZZ..=> dễ dean....>"<
_Bị Spam nhãm sít.....
_Bị cóc đầu, dzựt tóx....>.< (đứa lào mờh đụg dzô qả đầu lày thỳ mệk nhaz..=> nâu mắt àh =]] )
_Bị cừi trên sự đau khổ...Sad((((((( (cáj này kay kú nhất..)
+Êu nhứt là các Fen..: Sư fụ đầu tyn nház....Bon nàh..AJ nàh..Ku nàh..nhok Joon nữa nềy...Nick nữa nház...Ny khỳn...Wink)..Trag đíck bự...Smile)
(Hy vọg các Fen ếy cụg iêu tér như tér đã từg iêu các Fen....) =]]=]]=]]
........Và cúi cùg tér mún nóy...:">:">:">:">
-------...♥️ ĐừnG nÓy tOy kHác bIệt. kHi tOy lÀ cHính tOy...ĐừG nÓy tOy mAu` mE` kHi tOy rIêng 1 sẮc mAu`...ĐừnG nÓy tOy cHƠI trỘi. cHi? lÀ tOy cÁ tInh' thOy...hAy~ nÓy tOy tỰ tIn...vI` tOy tỰ tIn lAz` cHinh' tOy ♥️..=]]=]] [rÕ hÂm] ---------------
♣️Đề nghỵ pà kon pá tánh choa lờy fát biểu về fần tự jớy thiệu của pÉ....vÀ nhớ hôg Spam nház... :X:X:X:X...I lovÉ ÊvÈrybOdÝ♣️
**Nick**
Admin
Admin
**Nick**

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeTue Oct 21, 2008 9:46 am

her vợj làk aj kơz ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 203647
https://ca4class.forumvi.net
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeWed Oct 22, 2008 1:11 am

ê Pé...aj nàz Ny khìn ế....người ta dễ thươg thế này cơ mừk ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 79518
Angelpropose

Angelpropose

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 7:38 am

Pé ghi nhìu chữ tui hổng có đọc ra!
keongox_9x

keongox_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Oct 25, 2008 12:11 am

..her her..chữ teen thếz mờh hôg hỉu àh...^^...dzậy nàh còn hơy ít ếy..
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Oct 25, 2008 3:44 am

..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 484607 nhin Pe' jeu^ e^' nho~
**Nick**
Admin
Admin
**Nick**

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Oct 25, 2008 7:46 pm

rầu pýk aj rầu......... Pé.............. ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 562558
https://ca4class.forumvi.net
ami^_^
Manager
Manager
ami^_^

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeMon Oct 27, 2008 5:00 am

Pé hả, h mới bik pé là kẹo à nha
ba` co^' CA4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeThu Oct 30, 2008 4:24 am

truj` uj, koan pe' nha` aj ma` nhj' nhanh~ gum' nho`, cho pa` co^' nhj' nhanh~ chung zoj' naz`.....
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeThu Oct 30, 2008 6:43 am

hôy hôy kon xyn mý ng` nhí nhảnh zừa zừa hôy cho con nhí nhảnh zới ạ.... _ _!
ami^_^
Manager
Manager
ami^_^

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeThu Oct 30, 2008 7:48 am

Lập Nhí Nhảnh FC ih mí feng ơi, nhìu feng nhí nhảnh wá, kon vote cho ngoại làm chưởng FC đoá
b3b0nsh0ckkut3
[New] mem
[New] mem

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSun Nov 02, 2008 1:13 am

Ngay cả Bon ma` con` h0k đoc. đc. mấy chữ Pe' ziết nữa ...... Crying or Very sad
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Nov 08, 2008 5:14 am

hehe pé ơy xài chữ teen zừa zừa hôy, cộng đồng nàz chính ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 530888
b3b0nsh0ckkut3
[New] mem
[New] mem

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Nov 08, 2008 6:22 pm

hjhj..Giờ đọc kỉ nhj`n kĩ thì đọc đc hết hết ...Ju Pé nhất naz`.Muhazazzzzzzz ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 484607
Chị là trùm ngựa lun nha ..(Mà tui cũng zậy ma` ta ) ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 758692
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Nov 08, 2008 6:57 pm

hô hô... một đám ngựa, tớ hiền lành đơn giản nhứt nàz ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 327295
b3b0nsh0ckkut3
[New] mem
[New] mem

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSun Nov 09, 2008 1:48 am

xa0` lông h0k àk ....... ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 2819 Thấy cảnh nay` chưa hã pa` Ny ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 348956
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeMon Nov 10, 2008 5:10 pm

úi giời ... ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 256476 mấy fen hội đồng tớ ấy à...sao nỡ ăn hiếp một cô gái hiền lành như tớ nhờ....
..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 79518
keongox_9x

keongox_9x

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeTue Nov 18, 2008 6:12 am

...xào lôg qá nhaz pà Ny...=]]=]]
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSat Nov 22, 2008 5:43 am

haha =)) xL là ngề kủa chỵ =)) ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 446375
[ca4]My_Love
[King] Mem
[King] Mem
[ca4]My_Love

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 6:08 am

pe ui teo doc kaj ly lich kua maj ma chong mat lun az
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeSun Nov 23, 2008 9:58 pm

bjnh tjnh~ doc xong xiu? chik a`
[ca4]My_Love
[King] Mem
[King] Mem
[ca4]My_Love

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeWed Nov 26, 2008 1:27 am

nhin dong chu*~ kua? pe' nhux dau ghja
..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... 26836
luny.ca4
[King] Mem
[King] Mem
luny.ca4

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 12:51 am

ừa, những ai đọc wqen là đọc đc à
[ca4]My_Love
[King] Mem
[King] Mem
[ca4]My_Love

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitimeWed Feb 04, 2009 12:50 am

vậy chắc luny đọc wen ồy hả
pái pé làm sự fọ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....   ..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház.... I_icon_minitime

..sao các bợn lạj tự sướg 1 mỳnh thếz...hôg gủ tớ nház....
Trang 1 trong tổng số 1 trang